12_A2
Đăng nhập để cù lắc nhau hoặc đăng ký nếu chưa có tài khoản
12_A2
Đăng nhập để cù lắc nhau hoặc đăng ký nếu chưa có tài khoản
12_A2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

12_A2

WE ARE A BIG FAMILY

Trang ChínhTrang Chính  Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 1yoyo23  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Latest topics
» Noi loi yeu thuong u???Than gui toi nhung nguoi dang yeu,chua yeu va lang nhang
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyFri Feb 25, 2011 11:47 am by gianggiangonline

» mưa khóc cho kết cục của 1 chuyện tình
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyMon Dec 13, 2010 4:11 pm by gianggiangonline

» chúc mừng sinh nhật bảy long!
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptySat Oct 30, 2010 2:50 pm by utlong

» cafe miet vuon
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyMon Jun 14, 2010 10:28 pm by lqm_FU

» Lớp mình vô đây nói chuyện , họp mặt đi
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptySun Jun 06, 2010 8:20 pm by quocbi

» nhau di anh em
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu Jun 03, 2010 9:14 pm by Dream of Innovation

» hãy trân trọng cuộc sống hiện tại,hãy trân trọng hạnh phúc dù là nhỏ bé
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyTue May 25, 2010 12:04 am by lqm_FU

» nếu ta yêu...
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu May 20, 2010 7:31 pm by pink dream

» quên.............ai?
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyTue May 18, 2010 3:20 pm by hoangthien

Top posters
thu kute
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 1yoyo23Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 88qdcGặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 1yoyo23 
Dream of Innovation
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 1yoyo23Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 88qdcGặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 1yoyo23 
LINH
utlong
Admin
TrumCaDo
limip
lqm_FU
hoangthien
quocbi
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 13 người, vào ngày Sun May 01, 2011 3:06 am
Poll

Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...

Go down 
thuongson.tulong
Admin
Dream of Innovation
thu kute
TrumCaDo
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
TrumCaDo
Lãng Tử Phiêu Bạc
TrumCaDo

Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... Empty
Bài gửiTiêu đề: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu Mar 18, 2010 4:42 pm

Thèn Sang chết đâu rồi...
thu kute
Hot Girl 9x
Hot Girl 9x
thu kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu Mar 18, 2010 9:49 pm

then` sang yeu' lam, het ng ru rui hay sao maru no ze
thu kute
Hot Girl 9x
Hot Girl 9x
thu kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu Mar 18, 2010 9:56 pm

haha, ban xuyen moi mia iphone nen ru tui minh nhau de rua? do, mi ban co' gang' di dong du? dung` phu long` ban x nhen
Dream of Innovation
Đại Ca
Dream of Innovation

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu Mar 18, 2010 9:57 pm

Sang đây,ghê ta iphone luôn, chưa thử đô mà làm sao biết được anh Xuyên hê, thử bữa đi, bữa nào xuống Thủ Đức ok, bữa tết ở bờ kè anh Xuyên bỏ độ yếu quá Very Happy
http://fpt.edu.vn
TrumCaDo
Lãng Tử Phiêu Bạc
TrumCaDo

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu Mar 18, 2010 10:16 pm

hoho. con Thư mỏ thớt tiền hok có tiêu mà lên mạng rao iphone gì hả. chết tiệt
Admin
Nắm quyền sinh sát
Nắm quyền sinh sát
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu Mar 18, 2010 10:21 pm

vậy bao h nhậu nè, chủ nhật ày nhậu thì xuống Bách Khoa có ku VĨ, bé Hậu dưới đó
http://12a2.forumr.net
thu kute
Hot Girl 9x
Hot Girl 9x
thu kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu Mar 18, 2010 10:23 pm

Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 noi vay cho m het quo*, hoho
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 657280
TrumCaDo
Lãng Tử Phiêu Bạc
TrumCaDo

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyThu Mar 18, 2010 10:26 pm

Hoho. Xuống đây nhậu chó đi. Ngon mà rẻ. hehe
Dream of Innovation
Đại Ca
Dream of Innovation

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyFri Mar 19, 2010 11:07 am

ác ko chơi chó nha, em bị dị ứng với thịt chó Very Happy
TrumCaDo
Lãng Tử Phiêu Bạc
TrumCaDo

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyFri Mar 19, 2010 11:33 am

vậy ăn cầy.
thuongson.tulong
Lãng tử đa tình
Lãng tử đa tình

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyFri Mar 19, 2010 5:29 pm

Em là một dĩa đồ lòng,
Anh là xị đế thơm nồng bên em.
Tình ta như chén mắm nêm,
Thêm vào chút ớt cho mềm môi say

nhau ruou may
utlong
Kệ Tôi Với Đời
utlong

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyFri Mar 19, 2010 7:09 pm

Sống trên đời ko ăn miếng thịt chó
Chết xuống ông phủ ko có mà ăn
thu kute
Hot Girl 9x
Hot Girl 9x
thu kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptySat Mar 20, 2010 2:13 pm

dung rui, xuong am phu? bi rut' luoi~( do o? ac') lam sao ma an, hoho Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860
utlong
Kệ Tôi Với Đời
utlong

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptySun Mar 21, 2010 9:27 pm

Bít dưới âm phủ sao lun
NhoxMap

NhoxMap

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyMon Mar 22, 2010 9:33 pm

Dạo một lượt wuanh 4rum sao chỗ nào cũng thấy cha utlong với con thư mỏ nhọn vậy trời!!!!! bữa nay a mới vô 4rum lớp mình lần đầu đó! a2 có khác : ai cũng nhìu chuyện hết Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 ! bũa nào nhậu nhớ kêu tui với nha! chứ thấy mấy anh kêu nhậu hoài ma cuối cùng cũng ko thấy đâu hết! làm ở nhà khát nước quá Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 961714 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 961714
Dream of Innovation
Đại Ca
Dream of Innovation

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyMon Mar 22, 2010 10:03 pm

ua chú nào là nhoxmap là chú nào thế, làm sao biết mà kêu được, lớp mình mà nhậu mới lạ được có vài chú ah chú utlong, Minh nhí roi thuongson.tulong là ghê thôi , mà chú utlong rủ nhậu mà im thin thít ah :d,
utlong
Kệ Tôi Với Đời
utlong

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyTue Mar 23, 2010 1:33 am

thằng nào rủ nhậu xưng tên nghen???
thu kute
Hot Girl 9x
Hot Girl 9x
thu kute

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyTue Mar 23, 2010 1:04 pm

then tung` cho' ai, thi cho no di theo cho vui cung dc chu co sao dau Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 452869
NhoxMap

NhoxMap

Bài gửiTiêu đề: re   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyTue Mar 23, 2010 1:35 pm

con thư heo chết bầm! sao mâm nào cũng có mặt mày hết vậy!! mà thuongson.tulong là thằng nào vậy!! nhậu ngang ta anh minh thì cũng có bản lãnh ghê nhỉ Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 .bữa sau cho anh xuống góp vui với hen
Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 271604 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 271604 I'm Tùng Mập Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 271604 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 271604
thuongson.tulong
Lãng tử đa tình
Lãng tử đa tình

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyTue Mar 23, 2010 1:42 pm

thuongson.tulong la tao do
.nge danh ko khiep via ha may .chu nhat tuan nay minh off bua di

may bua nay them nhau wa .khat nuoc wa .
vui dap nhoxmap
NhoxMap

NhoxMap

Bài gửiTiêu đề: re   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyTue Mar 23, 2010 1:49 pm

hoHo Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 56860 !!! đình vùi dập nhoxmap ta hả!!!!
ước mơ của chú nghe khó có thể thực hiện lắm đó!!! Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 107157 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 107157
utlong
Kệ Tôi Với Đời
utlong

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyTue Mar 23, 2010 8:56 pm

Ek, bữa khác đi, chủ nhật tuần nèy tao méc đi Off Bang rồi
NhoxMap

NhoxMap

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyWed Mar 24, 2010 11:35 am

Mô phật!! Sao chủ nhật tuần nào anh hiền cũng bận hết vậy!! Hay là sợ anh em quá ko dám nhậu cùng đây!!
cứ hẹn hoài mà ko thấy có gì uống hết!!! Sầu quá Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 68192 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 68192 Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... 68192
Dream of Innovation
Đại Ca
Dream of Innovation

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyWed Mar 24, 2010 12:35 pm

vay chu nhat tuan nay nhau di
TrumCaDo
Lãng Tử Phiêu Bạc
TrumCaDo

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... EmptyFri Mar 26, 2010 4:22 pm

ưh.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...   Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em... Empty

Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Gặp mặt nhậu bữa chứ mấy cô bác chú anh chị em...
» nhau di anh em
» Anh em gò Vấp nhậu bữa chơi
» ALO AE NGHE RÕ TRẢ LỜI. HÃY UP SỐ FONE LÊN ĐÂY CÓ GÌ LIÊN LẠC NHẬU CHƠI